เสียวกันทั้งบ้าน พ่อแม่ ลูกสาว1 ลูกชาย1

• 3927124 Views
14 December 2014

วันหนึ่งผมนั่งเล่นเฟส มีน้องหญิงคนหนึ่งแอดเข้ามาเป็นเพื่อนหลังจากอ่าน เจอเรื่องเล่าเสียวในชมรม เซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติแลกเปลี่ยนประสบการณ์ รับแอดและคุยกัน หลายคนแอดเข้ามาก็เรื่องเสียวปกติทั่วไป แต่มาเจอน้องคนนี้ แปลก ถามว่าพี่เชื่อเรื่อง เซ็กส์ในครอบครัวไหม ผมเลยว่า มีจริงไหม แล้วน้องเล่าเรื่องครอบครัวตัวเองให้ฟังว่าเป็นแบบไหน ครอบครัวของน้องมีกัน 4 คน พ่อแม่ลูก ลูกสาว 19 ปี ลูกฃาย 17 ปี พ่อทำงานบริษัท แม่เป็นครู ครับ การศึกษาดีทุกคน บ้านอยู่ในสวนรั้วสูง 2 เมตร ครอบครัว นี้ จะฟรีเซ็กส์ อยู่บ้านกันแบบสบายๆ เดินแก้ผ้าอยู่บ้านทั้งวัน นอกจากมีใครมาหาที่บ้านหมาจะเห่าก่อนจะรู้ว่ามีคนมา จึงจะใส่เสื้อผ้าครับ และครอบครับนี้จะอาบน้ำด้วยกันตลอด แม่จะสอนว่าไม่ต้องอาย เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมชาติ และแล้วคนเรามันต้องโตขึ้น ไม่ว่าจะลุกสาวและลูกชาย มันก็มีอารมณ์ทางเพศ ลูกชายควยแข็งบอกแม่ว่าทำไงดี แม่จะให้ลูกสาวชักว่าวให้ลูกชาย พ่อแม่นั่งดูอยู่ด้วย แม่เองบางครั้งช่วยตัวเองให้ลูกสาวดู และให้ลูกสาวช่วยบ้าง เลียบ้าง แล้วแม่ก็ผลัดกันทำกับลูกสาว ส่วนพ่อนั้น ก็จะสอนลูกสาว ตลอดเริ่มช่วยลูกสาวตั้งแต่ 15 ปี จน 19 ปี จากเลียดูดเริ่มต้นจนเดียวนี้ เย็ดกันแล้ว เกือบทุกวัน แม่นั่งดู ลูกชายนั่งดู เป็นบางครั้ง ผมเลยถามว่าแล้วแม่ล่ะ เคยเย็ดกับน้องชายไหม เพิ่งมาเริ่มเย็ดตอนโตนี่แหละ เพราะเขาจะไม่ให้ลูกชายไปเย็ดผู้หญิงอื่น มันจะติดโรคได้ ส่วนลูกสาว มีผู้ชายมาขอเย็ดผ่านเฟสทุกวัน แต่พ่อจะบอกว่าให้ไปเย็ดกับน้องโน่น ไม่ติดโรค มันก็เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้น ผมไม่ว่าจะมีแบบนี้มากน้อยแค่ไหน ฟังแล้ว มันเป็นการเลี้ยงดูที่แปลกในครอบครับของเขา บางวันไม่ต้องบอกสวิงกันในครัวครัว น้องบอกเวลาเงี่ยน พ่อจะเลียหีให้ หน้าทีวีเลย ....ก็นึกภาพเอาครับ จึงทำให้ผมอย่าจะเขียนเกี่ยวกับเรื่องนี้..ใครมีเรื่องแนวนี้มาคุยกันครับส่งเรื่องมาลงมากๆๆ
« Last Edit: 14 December 2014 by เรื่องหีๆ »

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 

xxxnaja